Sự hài lòng và tin tưởng của quý khách chính là chìa khóa thành công cho tập thể công ty Habico

 

DÂY NHẨY QUANG CÁC LOẠI FC, SC, LC, ST

DÂY NHẨY QUANG CÁC LOẠI FC, SC, LC, ST

Giá: Call
Lượt xem: 853

DÂY NHẨY QUANG CÁC LOẠI FC, SC, LC, ST

 

Supplies top quality optical fiber patch cord with very competitive prices, every single piece of patch cord is tested in the workshop before delivering to our customers. Supplies standard technical specifications are listed below; Customer/special requirements are welcomed.

Fiber Types (Single-Core & Dual-Core available):

- G652.D Single Mode Fiber
- G652.D Multi-Mode Fiber
- G655 Fiber

Connector Types:

- FC/PC, FC/UPC, FC/APC
- ü SC/PC, SC/UPC, SC/APC
- ST/PC, ST/UPC, ST/APC
- LC/PC, LC/UPC, LC/APC
- MU/PC, MU/UPC, MU/APC
- MTRJ/PC, MTRJ/UPC, MTRJ/APC

Jacket Colour: Yellow (G652.D Single Mode), Orange (G652.D Multi-Mode), Blue (G655)

Sản phẩm liên quan

Hỗ trợ trực tuyến

Hotline:

0935 949 789

Hỗ Trợ Kinh Doanh
0934 073 368
Chat
Hỗ trợ kinh doanh 3
0932 148 479
Chat
Hỗ trợ kỹ thuật
0932 156 379
Chat
Chăm sóc khách hàng
083 847 2693
Chat

Đăng ký nhận báo giá

Thống kê

 Đang online :  11
Thống kê Hôm nay:  507
Thống kê Hôm qua:  595
Thống kê Tuần trước:  7365
Thống kê Tháng trước:  32411
Thống kê Tổng lượt truy cập:  2459691

Video

Fanpage facebook

Back to top
Liên kết nhanh

Công Ty Lắp Đặt camera Quan Sát Tại TPHCM, Công Ty lắp Đặt Camera Bình Dương, Công Ty Lắp Đặt Camera Long An, Công Ty Lắp đặt camera đồng nai

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Mua thêm sản phẩm khác
Xem giỏ hàng